Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Ani-Plus Boardบ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
ย้ายเว็บไปที่ www.aniplus.co.cc นะคะ ขออภัยมากในความไม่สะดวก เพราะบางท่านอาจไม่พอใจ

[พิเศษ]โพสที่หมวด 'Knowledge Talk' วันนี้ รับฟรี +5 Points!!

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
sadit100
หัวหน้าครอบครัวไร้แก่นสาร
หัวหน้าครอบครัวไร้แก่นสาร
sadit100

คำขอบคุณ : 2

[พิเศษ]โพสที่หมวด 'Knowledge Talk' วันนี้ รับฟรี +5 Points!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [พิเศษ]โพสที่หมวด 'Knowledge Talk' วันนี้ รับฟรี +5 Points!!   [พิเศษ]โพสที่หมวด 'Knowledge Talk' วันนี้ รับฟรี +5 Points!! EmptySun Feb 06, 2011 3:19 am

[พิเศษ]โพสที่หมวด 'Knowledge Talk' วันนี้ รับฟรี +5 Points!! 20afc84e28

สิ่งดีๆที่ไม่ได้มีกันง่ายๆนะคะ ที่ทำแบบนี้ก็เพื่อที่ทุกคนจะได้มาช่วยกันตั้งกระทู้ค่ะ
หาสิ่งที่น่าสนใจมาเรียกร้อง ซึ่งก็จะทยอยมาแจกกันแต่ละหมวดในแต่ละเดือนค่ะ
เดือนนี้ก็เอาหมวดเกี่ยวกับความรู้ไปก่อนนะคะ Knowledge Talk นั่นเอง
ช่วยๆกันโพสกระทู้เกี่ยวกับความรู้นะคะ จะได้ Points +5 ค่ะ
สำหรับคนที่อยากจะนำไปซื้อของก็โอเคค่ะ!จะได้สะสม Points ได้ไวมากขึ้น
ยังไงก็ขอให้ทุกคนร่วมมือด้วยนะคะ ช่วยกันตั้งกระทู้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
ความรู้มีอยู่ทั่วไป เรื่องอะไรก็ได้ที่เป็นความรู้ ตั้งมาเลยค่ะ

ขึ้นไปข้างบน Go down
http://raigansarnfamily.co.cc

[พิเศษ]โพสที่หมวด 'Knowledge Talk' วันนี้ รับฟรี +5 Points!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [ระบบ] 'Points' กับ 'คำขอบคุณ'