Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Ani-Plus Boardบ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
ย้ายเว็บไปที่ www.aniplus.co.cc นะคะ ขออภัยมากในความไม่สะดวก เพราะบางท่านอาจไม่พอใจ

[ระบบ] 'Points' กับ 'คำขอบคุณ'

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
sadit100
หัวหน้าครอบครัวไร้แก่นสาร
sadit100

คำขอบคุณ : 2

[ระบบ] 'Points' กับ 'คำขอบคุณ' Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [ระบบ] 'Points' กับ 'คำขอบคุณ'   [ระบบ] 'Points' กับ 'คำขอบคุณ' EmptySat Jan 29, 2011 9:25 pm

ระบบ Points กับ คำขอบคุณ เป็นระบบสำคัญของบ้านไร้แก่นสาร
ซึ่งเราสามารถได้ Points มาจากการโพสทุกชนิดบนเว็บบอร์ด
ส่วนระบบ คำขอบคุณ เราจะได้เมื่อมีคนมากด + ให้ที่มุมขวาของกระทู้ที่เราตั้ง หรือกด ปุ่ม Thanksให้
และ คำขอบคุณ จะถูกลดก็ต่อเมื่อมีคนมากด เครื่องหมาย - ที่ขวามือของกระทู้ที่เราตั้ง
โดยอัตราการได้ Points และคำขอบคุณ มีดังนี้

ตั้งกระทู้: Points +3
ตอบกระทู้: Points +1
มีคนกด + ให้: คำขอบคุณ +1
มีคนกดปุ่ม Thanks ให้: คำขอบคุณ +3
มีคนกด - ให้: คำขอบคุณ -1

แถมยังมีอีก 1 ช่องทางการหา Points นั่นคือ..!
การเข้าร่วมกิจกรรมและมีของรางวัลเป็น Points ซึ่งจะได้เยอะกว่าปกติหากเราชนะกิจกรรม(*0*)
และ Points ยังมีประโยชน์ในการจับจ่ายใช้สอยซื้อของในบอร์ดอีกด้วย ไม่ว่าจะเป็น..เหรียญรางวัล สัวต์เลี้ยง การ์ดต่างๆ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://raigansarnfamily.co.cc
above_god
เมดดูแลบ้าน
เมดดูแลบ้าน
above_god

คำขอบคุณ : 1

[ระบบ] 'Points' กับ 'คำขอบคุณ' Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ระบบ] 'Points' กับ 'คำขอบคุณ'   [ระบบ] 'Points' กับ 'คำขอบคุณ' EmptyMon Jan 31, 2011 7:18 am

บอร์ดที่แล้วผม - เยอะมากมาย -.-
sadit100
sadit100

คำขอบคุณ : 2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ระบบ] 'Points' กับ 'คำขอบคุณ'   [ระบบ] 'Points' กับ 'คำขอบคุณ' EmptyTue Feb 01, 2011 6:22 am

เราเยอะกว่านะ 555+
เอาเหอะ ขยันต่อๆ
http://raigansarnfamily.co.cc
above_god
เมดดูแลบ้าน
เมดดูแลบ้าน
above_god

คำขอบคุณ : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [ระบบ] 'Points' กับ 'คำขอบคุณ'   [ระบบ] 'Points' กับ 'คำขอบคุณ' EmptyWed Feb 02, 2011 2:38 am

ไม่รู้ใครกด - ให้ผมนักหนา -.-

[ระบบ] 'Points' กับ 'คำขอบคุณ'
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [พิเศษ]โพสที่หมวด 'Knowledge Talk' วันนี้ รับฟรี +5 Points!!